Model No.: 080.472
Alamar: Kinen
Sabis Na Garanti: 5 shekaru
Baya Sabis: Taimakon fasaha na kan layi
Injiniyanci Na Injiniya: zane mai zane, Tsarin samfurin 3D, Haɓaka Rukunin Giciye, duka bayani don ayyukan
Yanayin Aikace-aikace: Apartment, Gidan wanka, Villa, Otal
Salon Zane: Na zamani
Wurin Asali: China
Tsari Aiki: Brass
Jiyya Na Jiki: Goge
Fasali Na Walltub Ruwan Wanka: Ba tare da Bar Slide ba
Features Of Wall-mounted Shower Faucet: Without Slide Bar
M Style / Style: Zamani
Kayan Spool: Brass
Na Hali: Rarfin Faɗakarwa
Function: 2 Functions - with Head and Hand Shower
Cartridge: Thermostatic Cartridge
Mene ne mai shinge na shower?
Haɓakar mahaɗin yana kula da ainihin zafin jiki na ruwa na tsawon lokacin wanka. Yana kare ku daga kowane canje-canje kwatsam a cikin ruwa don wanka, don haka ko da wani ya jefa ɗakin ɗakin kishin ko ya juya na ɗan itacen shellen shawa zai kasance iri ɗaya.
Ta yaya mahaɗan hermostatic yake aiki?
Ruwa mai zafi da sanyi ya haɗu da zafin jiki mai zafi da ruwan sanyi kuma yana aiki nan take zuwa kowane canje-canje ta hanyar ruwa da ruwa. Shin yakamata a samu gazawa a cikin samar da ruwan sanyi, bawul ɗin Tallafi zai rufe ta atomatik.
Menene fa'idodin?
Tsaro - Zazzabi na lokacin zafin jikinku ya kasance cikin tsawon lokacin shawa, don haka babu haɗarin scalding na kwatsam kuma babu abin mamaki na mamaki ya kamata ya sa yawan abin mamaki ya kamata da yawan mamaki.
Hankali - mahaɗan abubuwan da muke dasu zasu kula da lokacin zafin jiki na farko, yana barin ku don shakata da jin daɗin shayar ku. Idan kuna son dakatar da ruwan (misali zuwa shamfu da gashin ku), da therminat zai sami ainihin zafin jiki na atomatik lokacin da kuka sake fara kwarara.
Tattalin arzikin - Shigar da Helfaratic Haver kuma zaka iya ajiye ruwa da makamashi ma. Godiya ga ingancinsu, mai shinge mai shinge na zafi zai biya kansa akan ɗan gajeren lokaci. Yi amfani da kalkuleta mai adana ruwa don gano yawan nawa zaka iya ajewa.